Đã diễn ra
Ngày hội thể thao TMU 2022
31/05/2022 đến 01/06/2022Tới tham dự Ngày hội, có PGS,TS Nguyễn Hoàng – Phó Bí thư Đảng Ủy, Hiệu trưởng Trường Đại học Thương mại; PGS,TS Nguyễn Thị Bích Loan - Ủy viên Thường vụ Đảng ủy, Phó hiệu trưởng; PGS,TS Nguyễn Viết Thái – Chủ tịch Công đoàn Trường; TS Phan Thu Trang – Bí thư Đoàn TNCS Hồ Chí Minh; cùng đại diện lãnh đạo các đơn vị trực thuộc trường và các cán bộ viên chức là các vận động viên tham dự ngày hội cùng đông đảo cổ động viên.